Tin đăng đã hết hạn.

180 tr/m2 MT khủng Xô Viết Nghệ Tĩnh- P.26 Bình Thạnh- 26x66m- Cấp 4- Được xây cao tầng- Giá 305 tỷ

Ngày đăng: 13/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu Mặt Tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh - Phường 26 Quận Bình Thạnh - Diện tích: 26m x 66m - Full thổ cư - Hiện trạng: nhà cấp 4 - Được phép xây dựng cao tầng - Giá bán: 305 tỷ (181tr/m2) Lý do nổi bật: - Đường lớn 30m - 2 chiều khu kinh doanh sầm uất - Nằm ngay cửa ngõ Thanh Đa khu vực dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi, kinh doanh sầm uất. - Phù hợp phát triển cao ốc văn phòng, tổ hợp căn hộ mini hoặc tổ hợp thương mại dịch vụ. - Liên hệ: 0378678949 Vân Anh Xem nhà và làm việc chính chủ Và hơn 1000 sản phẩm vị trí siêu đẹp VIP trung tâm Sài Gòn từ 50 - 2000 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

037 867 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

305 tỷ

1.716 m²
177,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TA

Thái Thị Vân Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 180 tr/m2 MT khủng Xô Viết Nghệ Tĩnh- P.26 Bình Thạnh- 26x66m- Cấp 4- Được xây cao tầng- Giá 305 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.