Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Xí, 6,25 tỷ, 22,2 m2, view đẹp, uy tín

Ngày đăng: 09/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Nguyễn Xí, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, sở hữu vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống. - Diện tích: 22,2 m2 - Giá: 6,25 tỷ VND - Số phòng ngủ: 3 phòng ngủ - Số phòng tắm: 3 phòng tắm - Số tầng: 4 tầng Đặc điểm nổi bật của căn nhà: + Thiết kế hiện đại, không gian thoáng mát, phù hợp cho gia đình và kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. + Gần công viên 69/4 Đặng Thùy Trâm, tạo không gian xanh cho cuộc sống. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Siêu thị mẹ bầu & em bé - Con Cưng - Siêu thị Bách Hóa Xanh Nơ Trang Long - Trạm y tế Phường 13, Quận Bình Thạnh - Bệnh viện Ung Bướu TP.HCM Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này. Liên hệ ngay với Nguyễn Long qua số điện thoại 0924390439 để biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 439 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

6,25 tỷ

3 PN, 3 WC
22.2 m²
281,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Nguyễn Xí, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NL

Nguyễn Long

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mặt Phố Nguyễn Xí, 6,25 tỷ, 22,2 m2, view đẹp, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.