Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí vàng. chỉ 195tr/m2 mt ung văn khiêm, q.bt. dt: 14 x 90m2 (700m2). xd: hầm + 10 tầng. 137 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHỈ CÒN DUY NHẤT 1 CĂN Mặt tiền Ung Văn Khiêm , Phường 25 , Quận Bình Thạnh - Diện tích: 14 x 90m, công nhận 700m2 . - XD: 1 Hầm + 10 tầng - Thu nhập: 140 triệu/tháng - Vị trí đẹp, gần ngay Nguyễn Gia Trí, giao thông thuận tiện đi các tuyến đường huyết mạch - Giá bán: 137 tỷ (195 triệu/m2) - Liên hệ: 0932262135 Anh Duy

Xem thêm

Liên hệ:

093 226 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

137 tỷ

700 m²
195,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ung Văn Khiêm, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
AD

Anh Duy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí vàng. chỉ 195tr/m2 mt ung văn khiêm, q.bt. dt: 14 x 90m2 (700m2). xd: hầm + 10 tầng. 137 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.