Tin đăng đã hết hạn.

Nhà 4 Tầng Bình Thạnh (4.314) hẻm xe hơi Sát Vinhomes Central Park, Chỉ 10 Tỷ!

Ngày đăng: 04/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ 4 TẦNG PHƯỜNG 22, BÌNH THẠNH Diện tích: 4.3 x 14m Kết cấu: 4 tầng kiên cố, hiện đại Hẻm xe hơi rộng rãi, thuận tiện di chuyển Vị trí đắc địa: ngay Sài Gòn Pearl, kế bên Vinhomes Central Park, kết nối trung tâm nhanh chóng Giá bán: 10 tỷ Liên hệ: Mr. Thống 0988888107

Xem thêm

Liên hệ:

098 888 ****

Vị trí bản đồ

10 tỷ

5 PN, 5 WC
63.2 m²
158,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Saigon Pearl, Đ. Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đinh Thống

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà 4 Tầng Bình Thạnh (4.314) hẻm xe hơi Sát Vinhomes Central Park, Chỉ 10 Tỷ! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.