Tin đăng đã hết hạn.

Hẻm xe hơi nguyễn văn đậu - bình thạnh - 40m2- ngang 5,2m - 5 tầng - 7.x tỷ

Ngày đăng: 02/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NGUYỄN VĂN ĐẬU - BÌNH THẠNH - 40M2- NGANG 5,2M - 5 TẦNG - 7.X TỶ - Nhà MT thụt Nguyễn Văn Đậu-P7-Bình Thạnh - Nhà xây 1 trệt 3 lầu sân thượng. - Khu vực dân trí cao. - Tiện ích xung quanh tràn ngập. - Cách MT 10m - Khu buôn bán - kinh doanh đa ngành nghề - Sổ hồng hoàn công đầy đủ, công chứng Lh mr.Tín để xem nhà và tư vấn miễn phí

Xem thêm

Liên hệ:

090 250 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

7,7 tỷ

40 m²
192,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Chung cư 1050 Chu Văn An, Đ. Phan Chu Trinh, P. 12, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
KT

Khang Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hẻm xe hơi nguyễn văn đậu - bình thạnh - 40m2- ngang 5,2m - 5 tầng - 7.x tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.