Tin đăng đã hết hạn.

Bán Biệt Thự Vũ Ngọc Phan - P.13 - Q.Bình Thạnh - 378.3m² - 75 Tỷ (~198 Triệu/m²)

Ngày đăng: 31/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Biệt Thự Vũ Ngọc Phan - P.13 - Q.Bình Thạnh - 378.3m² - 75 Tỷ (~198 Triệu/m²) - Địa chỉ: Đường Vũ Ngọc Phan, phường 13, quận Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh - Diện tích: 378.3m², mặt tiền 7.4m, nở hậu - Nhà thiết kế 2 phần, phần trước đang cho công ty thuê - Chủ nhà cần bán lấy tiền qua Mỹ, đang định cư ở Mỹ - Thích hợp xây khách sạn, CHDV diện tích lớn - Khu vực đầy đủ tiện ích: gần Đại học Văn Lang, Bệnh viện, Ngân hàng... - Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay - Giá: 75 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

077 970 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Biệt Thự Vũ Ngọc Phan - P.13 - Q.Bình Thạnh - 378.3m² - 75 Tỷ (~198 Triệu/m²) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.