Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán VILLA 4,000m2 Sân Vườn, Sông Sài Gòn - Phạm Văn Đồng, giá tốt cho KH thiện chí

Ngày đăng: 06/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chính Chủ Bán VILLA 4,000m2 Sân Vườn, Sông Sài Gòn - Phạm Văn Đồng - Bất Động Sản Hàng Hiệu Limited.. - Diện Tích: ngang 80m x 50m vuông vắn, Công nhận: 3996m2. - Hiện trạng: Đang là Villa sân vườn nhiều tiện ích, được bảo dưỡng vận hành rất tốt. - Vị trí: Mặt Tiền đường 12m, Ngang 80m tường cao 5m, Ngay giao lộ Phạm Văn Đồng, Quốc Lộ 13, Sông Sài Gòn - Cầu Bình Lợi. Giá chào bán: 179 tỷ thương lượng. Liên hệ : 0903678377

Xem thêm

Liên hệ:

090 367 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

179 tỷ

4.000 m²
44,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Dh

Du hv

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán VILLA 4,000m2 Sân Vườn, Sông Sài Gòn - Phạm Văn Đồng, giá tốt cho KH thiện chí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.