Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp! Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Ngô Đức Kế - Bùi Đình Túy xây mới 4 tầng, chỉ 117tr/m2, 4x30m

Ngày đăng: 29/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ ký gửi căn nhà cấp 4 vị trí kinh doanh mặt tiền đường Ngô Đức Kế, P. 12, Bình Thạnh giáp Bùi Đình Túy - Chu Văn An. + Diện tích: Diện tích: 4m x 30m (Đang sử dụng 120m² sau lộ giới công nhận 116m²). + Kết cấu: 2 tầng, có 2 phòng, chỉ tiêu xây dựng mới được trệt + 3 lầu. + Vị trí mặt tiền đường Ngô Đức Kế, lộ giới rộng, giao thông thông thoáng, tuyến đường kinh doanh đa ngành hoặc làm văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ đều phù hợp. + Kết nối nhanh Phan Đăng Lưu, Nơ Trang Long, Chu Văn An, gần trung tâm Quận 1. + Thích hợp xây CHDV để giữ dòng tiền. + Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ. + Giá chào: 13.6 tỷ thương lượng. Liên Hệ Như 0923929446 để được em tư vấn và hỗ trợ gặp chủ để thương lượng giá tốt cho khách thiện chí!

Xem thêm

Liên hệ:

092 392 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp! Bán nhà cấp 4 mặt tiền đường Ngô Đức Kế - Bùi Đình Túy xây mới 4 tầng, chỉ 117tr/m2, 4x30m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.