Tin đăng đã hết hạn.

Giá cực tốt mặt tiền KD Điện Biên Phủ P25 ngang 8m DTCN 341m2 gía 187triệu/m2 vị trí cực đẹp

Ngày đăng: 03/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán mặt tiền kinh doanh Điện Biên Phủ Phường 25 Quận Bình Thạnh. Diện tích 8x40m. Diện tích 341m2. Vị trí cực đẹp đối diện Vinhomes Tân Cảng - ngay tòa nhà văn phòng - lề đường rộng rãi. Gía 64 tỷ tl trực tiếp chủ. Liên hệ Linh 0938328960 xem nhà và vị trí.

Xem thêm

Liên hệ:

093 832 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá cực tốt mặt tiền KD Điện Biên Phủ P25 ngang 8m DTCN 341m2 gía 187triệu/m2 vị trí cực đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.