Tin đăng đã hết hạn.

Độc tôn! DT 13,5 x 50m - 2 hầm 12 tầng, mặt tiền Phan Đăng Lưu, chỉ 150 tỷ - HD thuê 650triệu

Ngày đăng: 22/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà mặt tiền Phan Đăng Lưu, P1, Bình Thạnh khu văn phòng, gần ngã tư Phú Nhuận, chợ Bà Chiểu, Bệnh Viện Ung Bướu. Diện tích: 13,5m x 50m nở hậu. Diện tích công nhận: 624m². Tổng diện tích sàn: 2496m². Kết cấu: 2 hầm, 12 tầng có 2 thang máy! Thiết kế hiện đại, thích hợp làm văn phòng cty, trung tâm anh ngữ, thẩm mỹ viện, bệnh viện, spa. Khu Kinh doanh sầm uất lý tưởng để ở kết hợp khai thác dòng tiền cho thuê hiện tại 650triệu. Giá chỉ 150 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 347 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

150 tỷ

624 m²
240,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
12
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 1, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
T

Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc tôn! DT 13,5 x 50m - 2 hầm 12 tầng, mặt tiền Phan Đăng Lưu, chỉ 150 tỷ - HD thuê 650triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.