Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà thừa kế, mặt phố Nguyễn Văn Đậu, 120 tỷ, 550m2, Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 25/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tại Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh với diện tích 550m2. - Giá bán: 120 tỷ VND. - Mặt tiền rộng 13m, thuận lợi cho việc kinh doanh. - Đường vào rộng 12m, phù hợp cho ô tô ra vào thoải mái. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Không nội thất, dễ dàng tùy biến theo nhu cầu. - Phong thủy tốt, nhà nở hậu tài lộc. thích hợp cho việc kinh doanh. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Ung Bướu TP. HCM và Bệnh viện Đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn. - Siêu thị WinMart+ và Bách Hóa Xanh chỉ trong vòng vài phút đi bộ. - Trường Cao đẳng Sài Gòn Gia Định và Trường Mầm Non 3 Ngọn Nến gần đó. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: 0987123527, Ngọc Bích Hà.

Xem thêm

Liên hệ:

098 712 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

120 tỷ

550 m²
218,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Chung cư 1050 Chu Văn An, Đ. Phan Chu Trinh, P. 12, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Ngọc Bích Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà thừa kế, mặt phố Nguyễn Văn Đậu, 120 tỷ, 550m2, Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.