Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 130m2, Phường 12, Bình Thạnh, giá chỉ 103tr/m2, phù hợp xây nhà mới, xây căn hộ dịch vụ

Ngày đăng: 25/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

* Giảm sốc 1.4 tỷ giá mới 13.5 tỷ, 103tr/m2. + Nhà sát mặt tiền hẻm xe hơi Phan Văn Trị, P11 Bình Thạnh. + Gần Đại học Văn Lang. + Diện tích rộng hiếm có 130m2 (6 x 17m, nở hậu 11m) Xe hơi vào tận nhà. * Điểm nổi bật: + Hẻm xe hơi thẳng tới cửa, ngang 6m, thoáng mát, sạch sẽ. + Khu dân trí cao, an ninh tốt. + Tiện ích bao quanh: Đại học Văn Lang, Hutech, GTVT, Ngoại Thương. + Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu, 4PN 3WC, thiết kế tối ưu công năng. * Tiềm năng khai thác: + Xây biệt thự sang trọng. + Xây CHDV 5 - 6 tầng thu nhập 80 - 90 triệu/tháng. + Hoặc tòa nhà văn phòng công ty. * Vị trí đắc địa: + Kết nối nhanh Nguyễn Văn Đậu Lê Quang Định Phan Đăng Lưu. + Pháp lý chuẩn: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, sang tên nhanh. + Giá chỉ 13.5 tỷ Chủ cần bán gấp, hơn 80 tuổi, thiện chí. * Sơn Nhà Thật. Nhà thật, thông tin thật, giá trị thật0918336838Zalo) | TikTok: Sơn Nhà Thật. Nhận ký gửi Nhà & Đất (Có nguồn kín).

Xem thêm

Liên hệ:

091 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 130m2, Phường 12, Bình Thạnh, giá chỉ 103tr/m2, phù hợp xây nhà mới, xây căn hộ dịch vụ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.