Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền Bình Quới ngang khủng 6m, 7 tầng thang máy chỉ 25 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền Bình Quới ngang khủng 6m 7 tầng thang máy chỉ 25 tỷ TL. Duy nhất 1 căn không có căn thứ hai. Địa chỉ: Mặt tiền đường Bình Quới, P. Bình Quới mới, TP. HCM (ngay cầu Kinh). Khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất Gần trung tâm Tiềm năng sinh lời cực cao. Diện tích đất: 6m x 10m. Tổng diện tích sử dụng: 380m². Kết cấu: 7 tầng mỗi tầng 1 phòng rộng 50m². Trang bị: Thang máy Fuji Korea mới 2025. Hệ thống báo cháy chữa cháy CO2 & bột ABC. Camera an ninh bao quanh. Vỉa hè rộng đậu xe hơi, xe máy thoải mái. Công năng đa dạng: Cho thuê văn phòng, ngân hàng, trung tâm Anh ngữ, spa viện thẩm mỹ, nha khoa, Vị trí vàng: 10 phút tới Quận 1. Gần Gigamall, Landmark 81. Xung quanh nhiều trường đại học, ngân hàng, tiện ích hiện hữu. Sổ hồng pháp lý chuẩn Công chứng ngay. Giá bán: 25 tỷ (thương lượng nhẹ chính chủ). Liên hệ ngay để xem nhà: 0933595970 Cơ hội đầu tư khai thác cho thuê tăng giá không ngừng!

Xem thêm

Liên hệ:

093 359 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

25 tỷ

60 m²
416,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
7
Địa chỉ
Đ. Bình Quới, P. 27, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0933595970

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền Bình Quới ngang khủng 6m, 7 tầng thang máy chỉ 25 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.