Tin đăng đã hết hạn.

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà chính chủ tại Nơ Trang Long, Bình Thạnh với mức giá không thể tin được

Ngày đăng: 12/08/2025

6.4
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà chính chủ tại Nơ Trang Long, Bình Thạnh với mức giá không thể tin được! Chỉ hơn 6 tỷ đồng, bạn đã có thể sở hữu ngay căn nhà 4 tầng bê tông cốt thép với diện tích 4,6m x 9m (43m2 xây full).
Điểm đặc biệt của căn nhà này là có sân rộng gần 30m2, đủ chỗ đậu xe hơi và trồng cây xanh, tạo không gian sống thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên. Bên trong nhà gồm 5 phòng ngủ khép kín với nhà vệ sinh riêng, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái cho mọi thành viên trong gia đình.
Đường trước nhà đã được cải tạo mới, sạch sẽ, mang đến diện mạo tươi mới cho khu vực. Sổ vuông vức, không lỗi, hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn, giúp bạn hoàn toàn yên tâm về mặt pháp lý.
Liên hệ ngay số điện thoại 0931854894 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu căn nhà mơ ước này
Xem thêm

Liên hệ:

093 185 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,6m
Chiều sâu 9m
Mức độ giao dịch Gấp
Ưu điểm BĐS Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

6 tỷ

5 PN
41.4 m²
144,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Nơ Trang Long, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TH

Trọng Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà chính chủ tại Nơ Trang Long, Bình Thạnh với mức giá không thể tin được - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.