Tin đăng đã hết hạn.

Hot! Giá ưu đãi, bán nhà mặt phố và đất trống (hai mặt tiền) đường Lê Văn Duyệt giá 156 tỷ - 326m2

Ngày đăng: 06/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố Lê Văn Duyệt, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh với diện tích 326m2, 3 tầng, thiết kế đầy đủ nội thất. - Giá bán: 156 tỷ VND. - Kết Cấu: 3 Tầng + Đất trống + 2 Mặt Tiền. - Hướng cửa chính: Đông. - Pháp lý đầy đủ. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện đa khoa Hoàn Mỹ Sài Gòn, bệnh viện Ung Bướu TP. HCM, bệnh viện thẩm mỹ Thanh Vân. - Tiếp cận nhanh chóng với trung tâm IELTS, Apollo English Phạm Ngọc Thạch, trường Quốc tế Á Châu - Trannhatduat Campus. - Hệ thống siêu thị điện máy Tự Do, Winmart + , siêu thị trực tuyến Chiaki gần kề. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Quân 0907772289

Xem thêm

Liên hệ:

090 777 ****

Vị trí bản đồ

156 tỷ

326 m²
478,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
3
Hướng
Đông
Địa chỉ
P. 3, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Q

Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hot! Giá ưu đãi, bán nhà mặt phố và đất trống (hai mặt tiền) đường Lê Văn Duyệt giá 156 tỷ - 326m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.