Tin đăng đã hết hạn.

140 tỷ! Bán mặt tiền Ung Văn Khiêm gần D2, Quận Bình Thạnh - 13*48m - xây dựng Hầm 8 Tầng

Ngày đăng: 04/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN TÀI SẢN HIẾM MẶT TIỀN UNG VĂN KHIÊM, QUẬN BÌNH THẠNH - DIỆN TÍCH KHỦNG 624M2 - GIÁ CHỈ 140 TỶ - Vị trí: Mặt tiền đường lớn đoạn đẹp, gần ngã tư D2 Điện Biên Phủ - Diện tích đất: 624m² (ngang 13m x dài 48m) - Kết cấu: đất trống, tiện xây mới Hầm 8 Tầng. * Giá bán: 140 TỶ (chỉ ~224 triệu/m² giá cực tốt cho mặt tiền khu vực sầm uất) LỢI THẾ ĐẦU TƯ - Vị trí trung tâm Bình Thạnh, liền kề khu Thảo Điền, Landmark 81, Quận 1 - Lộ giới lớn, vỉa hè rộng, giao thông thông thoáng, dễ xây cao tầng - Phù hợp xây cao ốc văn phòng, khách sạn, trường học, bệnh viện, showroom Liên hệ: [Minh Enna + 0868819079, Zalo: 0868819079 ] để xem vị trí thực tế và thương lượng chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

086 881 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Xây mới, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

140 tỷ

624 m²
224,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Ung Văn Khiêm, P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NA

Nguyễn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 140 tỷ! Bán mặt tiền Ung Văn Khiêm gần D2, Quận Bình Thạnh - 13*48m - xây dựng Hầm 8 Tầng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.