Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp Bank! Bán gấp nhà đẹp 4 tầng HXH Nguyễn Ngọc Phương, P19, BT |5x25m - 102m2 nở hậu| 17.5 tỷ TL

Ngày đăng: 26/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - Nhà tốt - Đang còn bán - Pháp lý rõ ràng - Không qua trung gian. Liên hệ: 0342373078 gặp Hải Anh để làm việc chính chủ. Thông tin chi tiết: - Diện tích: 5 x 25m - Công nhận 102m2 nở hậu. - Kết cấu: 4 tầng kiên cố, chắc chắn, nhà đẹp. - Để lại toàn bộ nội thất. - Pháp lý chuẩn chỉnh, sổ hồng riêng. - Giá: 17.2 tỷ thương lượng chính chủ. Liên hệ ngay: 0342373078 Hải Anh để coi nhà và làm việc trực tiếp với chủ nhà. "Trao tin tưởng, trao an cư thịnh vượng".

Xem thêm

Liên hệ:

034 237 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

17,2 tỷ

102 m²
168,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Ngọc Phương, P. 19, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
PA

Phạm Hải Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp Bank! Bán gấp nhà đẹp 4 tầng HXH Nguyễn Ngọc Phương, P19, BT |5x25m - 102m2 nở hậu| 17.5 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.