Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà riêng 5PN, 5WC, 4 tầng, 94m2 tại Bình Lợi, P13, Bình Thạnh, HCM, chỉ 12,9 tỷ

Ngày đăng: 28/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhà riêng 4 tầng tại Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. - Diện tích: 94m2. - Số phòng ngủ: 5PN. - Số toilet: 5WC. - Pháp lý: Đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. - Giá bán: 12,9 tỷ VND. Căn nhà sở hữu phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, rất thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích sự rộng rãi, tiện nghi. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Vạn Phúc City, Bệnh viện Đa Khoa Gia Định, Trạm Y Tế Phường 13. - Công viên Đặng Thùy Trâm, Công viên 69/4 Đặng Thùy Trâm. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 25 đường số 6, Siêu thị Bách Hóa Xanh 418 QL13, Siêu thị Bách Hóa Xanh 190 Quốc Lộ 13. - Saigon Academy International School, Anh Ngữ Yola Phan Văn Trị, Trường Mầm Non Sông Xanh. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại 0909140743 và tên Ductrongland.

Xem thêm

Liên hệ:

090 914 ****

Vị trí bản đồ

12,9 tỷ

5 PN, 5 WC
94 m²
137,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Địa chỉ
Đ. Bình Lợi, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
D

Ductrongland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà riêng 5PN, 5WC, 4 tầng, 94m2 tại Bình Lợi, P13, Bình Thạnh, HCM, chỉ 12,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.