Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt. Nhà Phan Xích Long ngay phố ẩm thực Quận Bình Thạnh DT 8.2x16m. KC 3 tầng. Giá chỉ 35.5 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự mặt tiền khu dân cư Miếu Nổi, phường 3, Bình Thạnh. Diện tích: 8.2x16m, diện tích công nhận: 131m² Đất, Diện tích sử dụng 402m2. Kết cấu: 3 tầng + sân thượng (phòng giặt, áp mái). Đang cho thuê 50 triệu/tháng. Vị trí: Mặt tiền nội khu ngay khu phố ẩm thực Phan Xích Long. Gần Phan Đăng Lưu, Trường Sa, cách cây cầu qua Quận 1. Giá bán: 35.9 tỷ. Pháp lý sổ hồng chính chủ. Liên hệ 0933048939 Hùng Việt.

Xem thêm

Liên hệ:

093 304 ****

Vị trí bản đồ

35,9 tỷ

131.2 m²
273,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Phan Xích Long, P. 3, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
0

0933048939

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt. Nhà Phan Xích Long ngay phố ẩm thực Quận Bình Thạnh DT 8.2x16m. KC 3 tầng. Giá chỉ 35.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.