Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 7 tầng 2 mặt tiền đường Đinh Tiên Hoàng, diện tích 75m2, giá bán 23,5 tỷ TL

Ngày đăng: 31/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần tiền bán nhanh căn nhà phô 7 tầng 2 mặt tiền đưởng Đinh Tiên Hoàng, phường 2, quận Bình Thạnh Vị trí đắc địa, nhà ngay phố thương mại, trên tuyến đường thương mại, đường rộng 30m có vỉa hè rộng 6m, cách quận 1 chỉ 100m, rất thích hợp kinh doanh đa ngành nghề, cho thuê giá cao Diện tích: 75m2 (4m x 15m, nở hậu 8,4m) phần nở hậu thông ra hẻm sau 4m, rất thuận lợi cho việc kinh doanh Hiện đang cho thuê khoán được 60 triệu/tháng với 12 phòng ngủ Kết cấu: 1 Trệt + Lửng + 5 lầu, sân thượng, còn mới đẹp vào sử dụng ngay Giá bán: 23,5 tỷ (TL) Xem nhà và có giá tốt nhất vui lòng liên hệ Mr.Hiệp chuyên nhà đẹp, giá tốt, hỗ trợ pháp lý miễn phí Hotline: 0909357929 - 24/7 Nhà bán 2 mặt tiền đường khan hiếm, vị trí đẹp ngay phố thương mại giáp quận 1, đường chính, diện tích đẹp, nhà cao tầng giờ Giấy Phép không cho xây cao nữa nên rất tốt để sở hữu, Cơ hội Đầu tư tuyệt vời

Xem thêm

Liên hệ:

090 935 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

75 m²
313,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đinh Tiên Hoàng, P. 2, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
CH

Cao Quốc Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 7 tầng 2 mặt tiền đường Đinh Tiên Hoàng, diện tích 75m2, giá bán 23,5 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.