Tin đăng đã hết hạn.

Hẻm xe hơi | Nguyễn Trung Trực, P5, Bình Thạnh | 330m2 nở hậu 3 tầng đúc gần mặt tiền ~ 78tr/m2

Ngày đăng: 25/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

HXH Nguyễn Trung Trực P5 Bình Thạnh 330m2 Nở Hậu 3 Tầng Đúc Gần Mặt Tiền ~ 26tỷ. Diện tích công nhận: 290m2 | Diện tích sử dụng: ~330m. Ngang trước 5m Nở hậu 10m Dài ~33m. Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng | 6 phòng ngủ rộng. Xe tải quay đầu ngay trước nhà. Khu dân cư lâu đời, yên tĩnh, cách mặt tiền vài bước, gần Nguyễn Văn Đậu Bùi Đình Tuý. Phù hợp ở đại gia đình, xây biệt thự sân vườn, văn phòng công ty, CHDV dòng tiền hoặc giữ đất lâu dài. Sổ hồng riêng Pháp lý chuẩn Chính chủ lâu năm. U.OA.TCTA.

Xem thêm

Liên hệ:

098 896 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hẻm xe hơi | Nguyễn Trung Trực, P5, Bình Thạnh | 330m2 nở hậu 3 tầng đúc gần mặt tiền ~ 78tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.