Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà tại Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, HCM, 850 triệu, 16 m2

Ngày đăng: 24/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu nhà đẹp với giá 850 triệu, diện tích 16 m2 tại Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh. Ngõ vào rộng 2.5m, thuận tiện cho việc di chuyển. Đặc biệt, bất động sản này có hướng cửa chính và ban công đều hướng Nam, mang lại không gian thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên. Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện đa khoa Gia Định. + Công viên Đặng Thùy Trâm. + Siêu thị Bách Hóa Xanh 190 Quốc Lộ 13. + Trường mầm non Sông Xanh. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Hiếu Mập 0906290375

Xem thêm

Liên hệ:

090 629 ****

Vị trí bản đồ

850 triệu

16 m²
53,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Bình Lợi, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HM

Hiếu Mập

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà tại Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, HCM, 850 triệu, 16 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.