Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền Đường Số Chu Văn An chỉ 159tr/m2! Nhà 4x18m, sổ vuông, 4 tầng, 6PN, đường 10m, có vỉa hè

Ngày đăng: 30/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Mặt tiền đường số cư xá Chu Văn An chưa bao giờ hết hot! Gia quá tốt chỉ 159tr/m2! Nhà 4x18, sổ vuông A4, 4 tầng, 6PN, 7WC, đường 10m, có vỉa hè. Khu vực phân lô đồng bộ đáng sống tại khu vực Bình Thanh. Xung quanh đầy đủ tiện ích, vị trí thuận tiện di chuyển nội - ngoại thành. Phù hợp mua ở, làm văn phòng công ty hoặc cải tạo cho thuê CHDV tạo dòng tiền tích sản... - Diện tích: 4m x 18m (72m2). - Kết cấu: 4 tầng kiên cố, gồm trệt, 3 lầu. - Nhà có 6 phòng ngủ, 7 vệ sinh, sân thượng rộng. * Pháp lý: Chuẩn. * Giá chào bán: 11.5 tỷ (tạm tính 159tr/m2, còn thương lương). Liên hệ (em Long): 0788788798. Để biết thêm thông tin! Nhà thật - giá thật.

Xem thêm

Liên hệ:

078 878 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền Đường Số Chu Văn An chỉ 159tr/m2! Nhà 4x18m, sổ vuông, 4 tầng, 6PN, đường 10m, có vỉa hè - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.