Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp nhà mặt phố Bùi Đình Túy, 5,3m mặt tiền=+ 5 tầng. 22,2 tỷ, 95,4m2, 6PN+6WC, Bình Thạnh, HCM

Ngày đăng: 19/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, TP.HCM, với diện tích 95,4m2, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và làm việc tiện lợi. - 6PN, 6WC, phù hợp cho gia đình đông người. - 5 tầng, không gian rộng rãi, thoải mái. - Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy chỉnh theo nhu cầu. - Mặt tiền rộng 5,3m, thuận lợi cho kinh doanh. - Hướng Đông Nam, mang lại phong thủy tốt. - Đường vào rộng 12m, dễ dàng di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua. - Giá bán: 22,2 tỷ VND. Điểm nổi bật: - Vị trí đắc địa, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh. - Không gian thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên, tạo cảm giác dễ chịu. Gần các tiện ích như: - Gần bệnh viện Nhân Dân Gia Định, Bệnh viện Quận Bình Thạnh, Bệnh viện Ung Bướu TP.HCM. - Gần siêu thị Điện Máy Tự Do, Siêu Thị Trực Tuyến Chiaki, Winmart+. - Gần các trường học như Wall Street English Gò Vấp, Kindy City International Preschool, Thiên Phúc Music. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà qua số điện thoại 0986467016, liên hệ Vũ Thiên Minh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 646 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

22,2 tỷ

95.4 m²
232,7 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Bùi Đình Túy, P. 12, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
KT

Khánh Toàn Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp nhà mặt phố Bùi Đình Túy, 5,3m mặt tiền=+ 5 tầng. 22,2 tỷ, 95,4m2, 6PN+6WC, Bình Thạnh, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.