Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 2 mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh, diện tích 53.4m2, 3 phòng ngủ, giá 5.1 tỷ

Ngày đăng: 15/07/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán nhà hai mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, quận Bình Thạnh.
Diện tích: 53.4m2.
Nhà có 3 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh, kết cấu 1 trệt, 1 lầu, có giếng trời thoáng mát.
Hẻm rộng 5m, hẻm hông 4m, thông thoáng.
Nhà hiện đang cho thuê với dòng tiền 12 triệu/tháng.
Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
Giá bán: 5.1 tỷ.
Liên hệ số điện thoại 0787928146 để xem nhà trực tiếp.
Xem thêm

Liên hệ:

078 792 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Cho thuê giá cao, Đang có lợi nhuận cao, Gần nhiều tiện ích, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

3 PN, 4 WC
53.4 m²
95,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NY

Nguyễn Hải Yến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 2 mặt tiền đường Hoàng Hoa Thám, Bình Thạnh, diện tích 53.4m2, 3 phòng ngủ, giá 5.1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.