Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vị trí! Căn MT Bùi Đình Túy, P12, Bình Thạnh. DT: 5.3x18m - 5T - 22,5 tỷ (còn TL)

Ngày đăng: 30/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

cam kết tin thật 100% - Vị trí: Gần nhiều tiện ích - Dân trí văn minh. - Gần nhiều tiện ích, khu ăn uống sầm uất - Gần mặt tiền Phan Đăng Lưu - vị trí sang trọng, nhiều tiện ích. - Nhà ở ngay, kết cấu vững chắc. - DTCN: 76.6m². - KC: 5 Tầng, nhà xây vuông vức. - Hướng: Đông Bắc. - Phù hợp khách ở và cho thuê và đầu tư lãi vốn. - Hỗ trợ pháp lý miễn phí đến khi ra sổ. - Giá: 22.5 tỷ (còn thương lượng) liên hệ ngay: Nguyễn Anh Thư 0372523399 (24/7) hoặc Add ngay zalo 0372523399 (24/7).

Xem thêm

Liên hệ:

037 252 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,3m
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

22,5 tỷ

95.4 m²
235,85 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Bùi Đình Túy, P. 12, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vị trí! Căn MT Bùi Đình Túy, P12, Bình Thạnh. DT: 5.3x18m - 5T - 22,5 tỷ (còn TL) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.