Tin đăng đã hết hạn.

Mặt tiền đẹp + Hẻm hông 6m Căn nhà góc cực thoáng Nguyễn Văn Đậu giá tốt. Chỉ 23 Tỷ thương lượng

Ngày đăng: 23/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật - nhà tốt - đang còn bán - pháp lý rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - LH làm việc chính chủ: 0935654053 - Nguyễn Võ Như Tâm (Hoặc add zalo 0935654053 - Nguyễn Võ Như Tâm để xem thêm nhà). - Căn nhà sở hữu vị trí đắc địa, mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, lại có thêm hẻm hông 6m cực thoáng hiếm có trên thị trường. - Phù hợp mở văn phòng, spa, showroom, hoặc giữ tài sản lâu dài cho thuê. - THÔNG TIN CHI TIẾT: + Diện tích đất: 5.1m x 14.7m + Diện tích công nhận: 52.5m² + Kết cấu: Trệt + 2 lầu + sân thượng tổng 3 tầng + Góc 2 mặt tiền: Mặt chính Nguyễn Văn Đậu, bên hông hẻm rộng 6m rất thoáng & sáng - Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ - ƯU ĐIỂM NỔI BẬT: + Vị trí trung tâm Bình Thạnh, gần Phan Đăng Lưu Bạch Đằng kết nối nhanh Quận 1, Phú Nhuận, sân bay + Hai mặt tiền thông thoáng, cực đẹp để kinh doanh hoặc làm văn phòng + Nhà xây kiên cố, thiết kế hợp lý vào sử dụng ngay + Khu dân cư sầm uất, phù hợp mọi ngành nghề: showroom, spa, trung tâm dạy học, căn hộ dịch vụ... - Giá bán: 23 Tỷ thương lượng chính chủ - Mặt tiền có hẻm hông thoáng, kết cấu sẵn tìm căn thứ 2 tương tự gần như không có! - Liên hệ: Nguyễn Võ Như Tâm 0935654053 - Xem là ưng ngay căn đẹp đáng giữ lâu dài!

Xem thêm

Liên hệ:

093 565 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

23 tỷ

52.2 m²
440,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Đậu, P. 6, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Võ Như Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mặt tiền đẹp + Hẻm hông 6m Căn nhà góc cực thoáng Nguyễn Văn Đậu giá tốt. Chỉ 23 Tỷ thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.