Tin đăng đã hết hạn.

Tòa Nhà Asiana Plaza Sự Kiện, Hội Nghị Cao Cấp Bình Thạnh - 3Hầm 17Tầng - Giá Chỉ 750 Tỷ TL

Ngày đăng: 18/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Tòa Nhà Nhà Hàng Tiệc Cưới Asiana Plaza Mặt Tiền Phan Đăng Lưu, Quận Bình Thạnh - Tài sản thương mại quy mô lớn bậc nhất khu vực trung tâm Bình Thạnh, tọa lạc tại vị trí đắc địa Phan Đăng Lưu, P.3 gần vòng xoay Phú Nhuận, cửa ngõ kết nối Quận 1, 3, Tân Bình, Gò Vấp. - Diện tích khuôn đất: 19.65 x 50.18m (Công nhận: 1.424,9m²) - Tổng diện tích sàn sử dụng: 11.636,2m² - Kết cấu: 3 hầm + 17 tầng, trang bị chuẩn tổ chức hội nghị nhà hàng cao cấp - Hiện đang khai thác mô hình tiệc cưới hội nghị nhà hàng Asiana Plaza - Giá bán: 900 tỷ, giảm còn 750 tỷ thương lượng cho khách thiện chí Tài sản thương mại hạng A cực kỳ hiếm quy mô lớn, mặt tiền dài, đã vận hành ổn định. Liên hệ Kiều Tiên: 0919086229. Làm Việc Chính Chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 908 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

750 tỷ

1.425 m²
526,35 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
20
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 3, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hồ Thị Mỹ Tiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tòa Nhà Asiana Plaza Sự Kiện, Hội Nghị Cao Cấp Bình Thạnh - 3Hầm 17Tầng - Giá Chỉ 750 Tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.