Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố 160/2 Đặng Thùy Trâm, P.13,BT 4.5x20, 90m2, 4T, 5PN, 6WC, 14.4 tỷ TL

Ngày đăng: 11/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt phố Đặng Thùy Trâm, P.13,BT 4.5x20, 90m2, 4T, 5PN, 6WC, 14.4 tỷ TL Nhà mặt phố tại Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và phong cách. - Diện tích 90m2, thiết kế 4 tầng với 5 phòng ngủ và 6 toilet. - Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay. - Mặt tiền rộng 4.5m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê. - Đường vào rộng 12m, dễ dàng cho xe ô tô di chuyển. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. - Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. - Gần bờ Sông Sài Gòn ngay công viên cây xanh . - Trường Đại Học Văn Lang - Trường Quốc Tế Việt - Úc . - Emart Phan Văn Trị . Địa điểm xung quanh: - Trạm y tế Phường 13, Bệnh viện Đa khoa Gia Định. - Siêu thị Bách Hóa Xanh 190 Quốc Lộ 13, Siêu thị Bách Hóa Xanh Nơ Trang Long. - Công viên 69/4 Đặng Thùy Trâm, Công viên Đặng Thùy Trâm. - Trường Anh ngữ Yola Phan Văn Trị, Saigon Academy International School. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà qua số điện thoại 0933816193 với Mạnh Hùng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 381 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

14,4 tỷ

5 PN
90 m²
160 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố 160/2 Đặng Thùy Trâm, P.13,BT 4.5x20, 90m2, 4T, 5PN, 6WC, 14.4 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.