Tin đăng đã hết hạn.

Bán Nhà Mt Đặng Thùy Trâm P.13 Bình Thạnh 5*21 Giá 23 Tỷ

Ngày đăng: 11/06/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt phố tọa lạc tại Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh, sở hữu diện tích 107 m2, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống và kinh doanh thuận tiện. - Giá bán: 23 tỷ VND. - Mặt tiền rộng 5m, phù hợp cho việc kinh doanh. - Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. - Có 2 phòng ngủ và 1 phòng tắm. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Khu vực xung quanh: - Gần trạm y tế phường 5 và phường 13. - Bệnh viện đa khoa Gia Định gần đó. - Siêu thị Bách Hóa Xanh Nơ Trang Long và 190 Quốc Lộ 13. - Công viên Đặng Thùy Trâm, nơi lý tưởng để thư giãn. - Các trường học như Anh Ngữ Yola và Saigon Academy International School. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Mr.thái 0846668877

Xem thêm

Liên hệ:

084 666 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

23 tỷ

2 PN, 1 WC
107 m²
214,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Đặng Thùy Trâm, P. 13, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
M

Mr.thái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Nhà Mt Đặng Thùy Trâm P.13 Bình Thạnh 5*21 Giá 23 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.