Tin đăng đã hết hạn.

MỚI RA! Bán nhà góc 2 mặt tiền khu Phan Đăng Lưu, PN. DT 688m2(16x43m), 8 tầng TN 600tr. Giá 230 tỷ

Ngày đăng: 13/06/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Thông tin chuẩn 100%. Chính chủ bán nhà góc 2 mặt tiền khu Mạc Đĩnh Chi, Quận 1. - Diện tích: (16 x 43m) 688m². - Xây dựng: hầm 7 tầng. - Bề ngang đẹp 16m. - Góc 2 mặt tiền thông thoáng. - Làm việc trực tiếp chính chủ, công chứng ngay. - Giá: 230 tỷ thương lượng. Liên hệ ngay: 0903485531 - Đinh Anh Khoa (hỗ trợ giá tốt).

Xem thêm

Liên hệ:

090 348 ****

Vị trí bản đồ

230 tỷ

688 m²
334,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Phan Đăng Lưu, P. 3, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐK

Đinh Anh Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết MỚI RA! Bán nhà góc 2 mặt tiền khu Phan Đăng Lưu, PN. DT 688m2(16x43m), 8 tầng TN 600tr. Giá 230 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.