Tin đăng đã hết hạn.

Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Cửu Vân - 5 x 23 - Trệt 3 Lầu - Nhà Mới 100% - Rao Thuê 100 Tr/Th - 21.7 Tỷ

Ngày đăng: 05/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Zalo 0937699221 BÁN SIÊU PHẨM 2 MẶT TIỀN 161 NGUYỄN CỬU VÂN, PHƯỜNG 17, BÌNH THẠNH - Diện tích đất: 4 x 22,45m, diện tích công nhận: 83,4 m2 - Kết cấu: Trệt 3 Lầu - Lợi thế: + 2 Mặt tiền trước sau, hẻm sau rộng 6m ô tô ra vào thoải mái. + Gần cầu Thị Nghè, cách Q1 chỉ 5p, khu vực kết nối siêu thuận tiện ra Điện Biên Phủ, Nguyễn Hữu Cảnh... - Giá bán: 21.7 Tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

093 769 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

21,7 tỷ

90 m²
241,11 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Cửu Vân, P. 17, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyễn Thanh Hoài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Góc 2 Mặt Tiền Nguyễn Cửu Vân - 5 x 23 - Trệt 3 Lầu - Nhà Mới 100% - Rao Thuê 100 Tr/Th - 21.7 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.