Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mới tinh 4 tầng hẻm xe hơi tới cửa full nội thất cao cấp xvnt(bt6-28) , p.21, btgiá: 7.8 tỷ

Ngày đăng: 02/06/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Giá: 7.8 tỷ Sổ hồng riêng, công chứng trong ngày! Diện tích: 33m² (4m x 9m) Kết cấu: 1 trệt 3 lầu Hướng: Tây Nam Mô Tả Chi Tiết: Vị trí đắc địa: Hẻm xe hơi rộng rãi, chỉ cách mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh 50m. Khu dân cư văn minh, an ninh tuyệt đối Giao thông cực kỳ thuận tiện qua Quận 1, Phú Nhuận, Gò Vấp. Nhà mới tinh, vừa hoàn thiện chưa đầy vài tháng, còn thơm mùi sơn! Thiết kế hiện đại, công năng tối ưu: 1 trệt 3 lầu gồm phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ, 3 WC, giếng trời, ban công thoáng mát. Tặng toàn bộ nội thất cao cấp: Sofa, bàn ăn, giường tủ, máy lạnh đầy đủ chỉ cần xách vali vào ở ngay. Pháp lý chuẩn chỉnh: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn, hỗ trợ vay ngân hàng nếu cần. Thích hợp để ở, làm văn phòng, hoặc đầu tư giữ tài sản. Liên hệ ngay để xem nhà thực tế Căn đẹp không chờ ai lâu!

Xem thêm

Liên hệ:

094 998 ****

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

4 PN, 3 WC
33 m²
236,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 21, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyên Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mới tinh 4 tầng hẻm xe hơi tới cửa full nội thất cao cấp xvnt(bt6-28) , p.21, btgiá: 7.8 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.