Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt tiền bạch đằng hàng xanh bình thạnh

Ngày đăng: 01/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đắc địa, mặt tiền kinh doanh sầm uất ngay trung tâm Hàng Xanh DT đất: 28m² (3.5 x 8m) | Sàn: 123.7m² 5 tầng (Trệt, 3 lầu, sân thượng) 4PN 4WC, nhà đang cho thuê dòng tiền ổn định Kết nối cực nhanh: 3 phút Landmark81 5 phút Metro, sân bay Gần Q.1, Q.3, Phú Nhuận, Thủ Đức... Tiện ích đầy đủ: gần chợ, trường học, ĐH, ngân hàng, siêu thị Phù hợp ở kinh doanh đầu tư cho thuê sinh lời cao 0338757595 Quốc Sinh Viên Alo em để xem nhà & chốt giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

033 875 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

4 PN, 4 WC
28 m²
482,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Bạch Đằng, P. 15, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
TQ

Triều Quốc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt tiền bạch đằng hàng xanh bình thạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.