Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Bình Thạnh nhà 5 tầng, 7 phòng ngủ, vị trí đắc địa, giá chỉ 16 tỷ

Ngày đăng: 27/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư có một không hai tại trung tâm Bình Thạnh! Bán gấp nhà D5 Bình Thạnh, ngay sát Xô Viết Nghệ Tĩnh. Diện tích cực khủng 71m2 (4m x 18m), nhà 5 tầng thiết kế 7 phòng ngủ cực kỳ hợp lý.

Vị trí đắc địa, hẻm thông thoáng, giao thông vô cùng thuận tiện. Thích hợp làm căn hộ dịch vụ (CHDV), văn phòng, hoặc cho đại gia đình ở, cho thuê thu nhập cao.

Giá chỉ 16 tỷ (thương lượng). Liên hệ ngay Lan Anh 0902912199 để xem nhà thật, tin thật!
Xem thêm

Liên hệ:

090 291 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 18m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

16 tỷ

72 m²
222,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. D5, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NS

Nhà Đất TP.HCM - Bất Động Sản

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Bình Thạnh nhà 5 tầng, 7 phòng ngủ, vị trí đắc địa, giá chỉ 16 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.