Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 5 tầng hẻm 8m xe hơi tránh, khu D, Phường 25, Bình Thạnh, gần Đại học Hutech. Giá 12,5 tỷ

Ngày đăng: 23/05/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Căn nhà siêu phẩm tọa lạc tại khu D, phường 25, quận Bình Thạnh, ngay gần Đại học Hutech, là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng tại khu vực này.
Nhà nằm trong hẻm rộng 8m, xe hơi tránh nhau thoải mái, có vỉa hè, xe tải thông tứ tung, giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến mọi nơi. Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
Diện tích đất 68m2 (4m x 17m) vuông vắn, sổ A4 đẹp, pháp lý sạch, hoàn công đầy đủ, sang tên công chứng nhanh chóng.
Kết cấu nhà 1 trệt, 3 lầu bê tông cốt thép kiên cố, thiết kế thông minh và hiện đại. Gồm 5 phòng ngủ, 4 nhà vệ sinh, phòng khách, bếp, sân thượng trước sau rộng rãi, thoáng mát.
Giá bán 12.5 tỷ.
Xem thêm

Liên hệ:

039 689 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Chiều sâu 17m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

5 PN, 4 WC
68 m²
183,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
5
Địa chỉ
P. 25, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
Bb

Bất Động Sản, Biệt Thự Phú Mỹ Hưng Quận 7 (hội chuyên mua và bán)

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 5 tầng hẻm 8m xe hơi tránh, khu D, Phường 25, Bình Thạnh, gần Đại học Hutech. Giá 12,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.