Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mới 1 trệt 3 lầu, tọa lạc ngay chợ Cây Quéo, đường Hoàng Hoa Thám, quận Bình Thạnh

Ngày đăng: 05/05/2025

6.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng
Bán nhà mới 1 trệt 3 lầu, tọa lạc ngay chợ Cây Quéo, đường Hoàng Hoa Thám, quận Bình Thạnh. Ngôi nhà có diện tích 36m2, thiết kế nở hậu vô cùng độc đáo.

Thiết kế bên trong bao gồm 4 phòng ngủ, 3 WC, phòng khách và bếp. Đặc biệt, còn có cả phòng làm nail, rất phù hợp cho các chủ nhân yêu thích làm đẹp hoặc có ý định kinh doanh tại gia. Nội thất được tặng full, thiết kế sang trọng lên đến bạc tỷ, đảm bảo bạn sẽ choáng ngợp ngay từ cái nhìn đầu tiên.

Nhà nằm ở vị trí đắc địa, khu vực VIP, thoáng mát, tiện di chuyển đến mọi ngả đường. Pháp lý sạch, hoàn công đầy đủ, thủ tục nhanh chóng sáng cọc, chiều công chứng. Giá bán hơn 6 tỷ.

Liên hệ ngay Xuân Danh qua số điện thoại 0932555951 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này!
Xem thêm

Liên hệ:

093 255 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

6 tỷ

4 PN, 3 WC
36 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
4
Địa chỉ
Đ. Hoàng Hoa Thám, P. 15, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nhà đất Quận 1, Quận 3, Phú Nhuận, Tân Bình, Bình Thạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mới 1 trệt 3 lầu, tọa lạc ngay chợ Cây Quéo, đường Hoàng Hoa Thám, quận Bình Thạnh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.