Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 110tr/m2, giảm 1.5tỷ còn 16.99 tỷ, Nguyễn Xí Bình Thạnh. Siêu phẩm CHDV 153m 5x30m 3 tầng 21P

Ngày đăng: 19/02/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chỉ 110 triệu/m2, giảm 1.5 tỷ còn 16.99 tỷ, Nguyễn Xí Bình Thạnh.

Siêu phẩm CHDV 21PN, HXT nếu tự khai thác 960 triệu năm.

DT 153m2 5x 30,5m 3 tầng 21PN.

Sổ hồng riêng công chứng ngay, AC xem nhà LH và kết bạn Zalo; 090.598.3979 Trang Trần.

Xem thêm

Liên hệ:

090 598 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 110tr/m2, giảm 1.5tỷ còn 16.99 tỷ, Nguyễn Xí Bình Thạnh. Siêu phẩm CHDV 153m 5x30m 3 tầng 21P - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.