Tin đăng đã hết hạn.

12.6 tỷ - mặt tiền - Lê Quang Định 4.5 x 15m - 70.3m2 công nhận, 4 tầng - HĐT 50 triệu / tháng

Ngày đăng: 20/12/2024

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mặt tiền - đơn giá chỉ: 179 triệu / m2.
- Lê Quang Định Q. Bình Thạnh - 12.6 Tỷ.
- Ngang: 4.5m Dài: 15m.
- Diện tích công nhận: 70.3 m2.
- Kết Cấu: 1 Trệt, 2 Lầu, Mái Che Thang.
- Hiện trạng: 4 phòng ngủ, 4WC.
- Đang cho thuê: 50 triệu / tháng.
- Giá bán: 12.6 tỷ (thương lượng).
- Liên hệ xem nhà Vinh Land 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

090 770 ****

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 12.6 tỷ - mặt tiền - Lê Quang Định 4.5 x 15m - 70.3m2 công nhận, 4 tầng - HĐT 50 triệu / tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.