Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm căn hộ dịch vụ mặt tiền Trần Bình Trọng, Bình Thạnh, hợp đồng thuê khủng 800tr/th 180 tỷ

Ngày đăng: 13/12/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Bán toà nhà văn phòng kết hợp CHDV cao cấp.
- Địa chỉ: Mặt tiền Trần Bình Trọng, P. 5, Q. Bình Thạnh.
- Diện tích: 15.16 x 54.52m. Nở hậu: 37.2m.
- Công nhận: 1479.7m2.
- Kết cấu: Hầm + trệt + lững + 4 lầu + MCCT.
- HĐT: 800 triệu / tháng.
- Bao gồm 350m2 văn phòng cho thuê và 81 căn hộ dịch vụ.
- Diện tích: 40m2 đến 80m2/căn hộ, trang bị full nội thất cao cấp, có hồ bơi, có sân vườn, phòng Gym.
- Tòa nhà đã trang bị đầy đủ máy phát điện, hệ thống PCCC, camera an ninh.
- Giá bán: 180 tỷ TL.

Xem thêm

Liên hệ:

090 317 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,16m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

180 tỷ

14.797 m²
12,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Số tầng
6
Địa chỉ
Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
BV

Bùi Vinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm căn hộ dịch vụ mặt tiền Trần Bình Trọng, Bình Thạnh, hợp đồng thuê khủng 800tr/th 180 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.