Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà 4 tầng hẻm xe hơi đỗ cửa khu nhà ở cán bộ Vip Lam Sơn, Tân Bình giá 8.2 tỷ TL

Ngày đăng: 12/12/2024

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Rẽ nhất khu vực! Vị trí nhà tại hẻm xe hơi 1/ Lam Sơn, P. 2, Tân Bình. Đây là khu vực nhà ở Vip của Tân Bình, dân cư tri thức, cán bộ, công nhân viên chức nhà nước, sân bay. Lợi thế vị trí trung tâm quận, đối diện sân bay Tân Sơn Nhất.
"Không chịu ảnh hưởng tiếng ồn của máy bay".
- Nhà xây và hoàn công vào năm 2020, kết cấu nhà cứng cáp, 4 phòng ngủ, 3 WC.
- Diện tích: 4x10m nở hậu đều 4.7m, công nhận 43m².
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân thượng, BTCT hoàn công đủ.
- Hẻm trước nhà 6m, ô tô đỗ cửa.
- Hướng: Tây.
- Sổ chính chủ, công chứng trong ngày.
- Chính chủ đang ở, nhu cầu bán để đổi nhà lớn hơn.
- Gía 8.2 tỷ thiện chí thương lượng với khách dễ thương, nhanh gọn.
Liên hệ xem nhà: 0703 301 *** hẹn trước 1 tiếng.
Xem thêm

Liên hệ:

070 330 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

4 PN, 3 WC
43 m²
190,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu dân cư Lam Sơn Bình Thạnh, Đ. Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Q. Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
ĐG

Đức Giác

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà 4 tầng hẻm xe hơi đỗ cửa khu nhà ở cán bộ Vip Lam Sơn, Tân Bình giá 8.2 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.