Chính chủ gởi bán - Nhà 3 tầng - P.An Lạc - ngay An Dương Vương, Võ Văn Kiệt - 68m2 - đường 10m

Ngày đăng: 21/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

- Vị trí đẹp, ngay nút giao An Dương Vương và Võ Văn Kiệt, tiện về trung tâm - Gần trường học, vị trí kinh doanh tốt - DT: 68m2 ( 4 x 17 ) vuông vức - Gồm 3 tầng BTCT cứng cáp, mới vào ở ngay - Chính chủ gởi bán, giá. 7.29 tỷ còn thương lượng Liên hệ Hiếu 0867149135 để được hỗ trợ thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

086 714 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

7,29 tỷ

3 PN, 3 WC
68 m²
107,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Số tầng
3
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
DH

Dư Thị Minh Hiếu

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gởi bán - Nhà 3 tầng - P.An Lạc - ngay An Dương Vương, Võ Văn Kiệt - 68m2 - đường 10m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.