Nhà MT Đường 24A. Khu Tên Lửa, PBTĐB, Q.BT, 4,5x20m, 4 tấm, 13,2 tỷ TL. LH: 0398520874 Nga.

Ngày đăng: 14/04/2026

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Nhà mới, mặt tiền đường thông thoáng, sạch sẽ, giao thông thuận tiện, khu vực dân cư đông đúc, sang trọng, an ninh. - Nhà vị trí đẹp, sáng sủa, phù hợp cho việc kinh doanh và ở, 1 trệt, 3 lầu, sân thượng có vườn rau, có 1 phòng làm việc kết hợp nghỉ trưa rất thoải mái, nhà gồm 7 toilet, DT sàn 285m2, tầng 1 thiết kế để kinh doanh nên rất rộng, cửa trước và sau, cửa toilet làm bằng gỗ căm xe, khóa vân tay, mật khẩu, tất cả đều còn rất mới. Cách Siêu thị CoopMart, Chợ, trường học chỉ 1 phút di chuyển, tầm 3 phút tới Aeon mall Bình tân - Vị trí: MT đường Số 24A, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân (nay là phường An Lạc) - Diện tích: 4.5 x 20m - Kết cấu: 3.5 Tấm - Giá: 13.2 tỷ LH: 0398520874 Hoàng Nga để xem nhà Cám ơn mọi người đã quan tâm đọc tin !!!

Xem thêm

Liên hệ:

039 852 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Hướng ban công Tây
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

13,2 tỷ

4 PN, 4 WC
90 m²
146,67 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. 24A, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hoàng Thị Nga

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Nhà MT Đường 24A. Khu Tên Lửa, PBTĐB, Q.BT, 4,5x20m, 4 tấm, 13,2 tỷ TL. LH: 0398520874 Nga. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.