Tin đăng đã hết hạn.

Bán CHDV 6 tầng ngay khu dân cư Lý Chiêu Hoàng DT 8 x 20m đường nhựa 12m thông chỉ nhỉnh 17 tỷ

Ngày đăng: 07/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Vị trí vàng mặt tiền 12m KDC Nam Hùng Vương. Nằm ngay trục đường chính khu dân cư hiện hữu, an ninh dân trí cao. Giao thông thuận tiện: Gần bến xe Miền Tây, bệnh viện Triều An, Aeon Mall Bình Tân. Đường trước nhà rộng 12m xe hơi tránh nhau thoải mái. Không gian hiện đại 22 phòng riêng biệt nội thất cao cấp. Kết cấu 1 trệt 2 lầu + sân thượng: Tổng cộng 22 phòng ngủ 22 WC riêng biệt. Thiết kế hiện đại, trang bị nội thất cao cấp phù hợp làm căn hộ dịch vụ, spa, hoặc vừa ở vừa khai thác. Diện tích lớn: 160m2 ngang 8m, sàn rộng rãi, không gian thoáng mát. Giá trị đầu tư giữ tiền an toàn tăng giá bền vững. Tài sản lớn nằm trong khu vực tăng trưởng mạnh, khan hiếm sản phẩm tương tự. Dễ dàng khai thác cho thuê hoặc chuyển đổi mô hình kinh doanh. Giá chỉ 17.5 tỷ chính chủ đứng tên sổ riêng hoàn công đầy đủ. Công chứng giao dịch ngay pháp lý sạch không vướng tranh chấp. Gọi ngay Sang 0908073530 Cơ hội không lặp lại tài sản đúng nghĩa của để dành cho người có tầm nhìn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 807 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

160 m²
109,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Chung cư Lý Chiêu Hoàng, Đ. Lý Chiêu Hoàng, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
SV

Sang Văn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CHDV 6 tầng ngay khu dân cư Lý Chiêu Hoàng DT 8 x 20m đường nhựa 12m thông chỉ nhỉnh 17 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.