Tin đăng đã hết hạn.

Nhà mặt tiền Trương Phước Phan, Bình Tân, 14x40m, giá chỉ 36 tỷ, Gần Tân Hòa Đông

Ngày đăng: 02/10/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà mặt tiền Trương Phước Phan, Bình Tân, 14x40m, giá 36 tỷ, gần Tân Hòa Đông. Cần bán nhà C4 mặt tiền: Đường Trương Phước Phan, phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân. Diện tích: 14x40m. Giá bán: 36 tỷ. Vị trí đắc địa: Gần Tân Hòa Đông và Hương Lộ 2, thuận tiện di chuyển, kinh doanh. Liên hệ ngay: 0938335111 Công ty BĐS Tân Phú Land. D/c 229 Lê Văn Quới Phường Bình Tân HCM. Nhanh tay sở hữu vị trí tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

093 833 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

1 PN, 1 WC
560 m²
64,29 triệu/m²
Địa chỉ
Đ. Trương Phước Phan, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TT

Trần Minh Tiến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhà mặt tiền Trương Phước Phan, Bình Tân, 14x40m, giá chỉ 36 tỷ, Gần Tân Hòa Đông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.