Tin đăng đã hết hạn.

Ngay khu Tên Lửa - đường Số 19 - Vành Đai Trong - sau lưng nhà thờ Phaolo gần Aeon Mall

Ngày đăng: 23/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Diện tích: 5x20m, vuông vức đẹp. Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng, gara ô tô full công năng. Vị trí: Trung tâm khu Tên Lửa, ngay đường 19 Vành Đai Trong, sát Aeon Mall, sau lưng nhà thờ Phaolo. Khu dân cư VIP, an ninh, tiện ích đầy đủ, kinh doanh tốt. Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay.

Xem thêm

Liên hệ:

091 906 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

11,89 tỷ

5 PN, 5 WC
100 m²
118,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Số 19, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
LB

Lê Danh Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngay khu Tên Lửa - đường Số 19 - Vành Đai Trong - sau lưng nhà thờ Phaolo gần Aeon Mall - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.