Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà mặt phố tại Đường Số 36, Bình Trị Đông B, 72m2 4x18 giá cực chất 12 tỷ

Ngày đăng: 18/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Bán nhà mặt tiền khu Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Quận Bình Tân. DT 72m² 4x18 5 tầng, Chỉ nhỉnh 12 tỷ thương lượng trực tiếp chính chủ. Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng. Gồm 4 phòng ngủ, phòng khách, bếp, sân thượng. Nhà mới đẹp, nội thất cao cấp, dọn vào ở ngay. Vị trí: Đường 12m có lề, kinh doanh đỉnh, thích hợp mở công ty, spa, showroom Khu dân cư sầm uất, ngay công viên, chỉ 5 phút đến AEON Mall Bình Tân, Coop Mart, gần bệnh viện, trường học, UBND. Tiện ích không thiếu thứ gì. Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên ngay. CAM KẾT thông tin, hình ảnh thật 100%. Gọi ngay em MINH CHUYÊN NHÀ PHỐ để xem nhà trực tiếp. Hỗ trợ tư vấn kiểm tra quy hoạch, nhận ký gửi mua bán nhà đất. Cần bán nhà, tìm nhà, mua nhà giá rẻ khu Tên Lửa Bình Tân liên hệ Minh có sẵn 900 căn giá từ 3 tỷ 15 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

089 992 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

12 tỷ

4 PN, 3 WC
72 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Số 36, P. Bình Trị Đông B, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
NM

Nguyễn Hoàng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà mặt phố tại Đường Số 36, Bình Trị Đông B, 72m2 4x18 giá cực chất 12 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.