Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà CHDV - dòng tiền 150 triệu/tháng - giá 20 tỷ 800 thương lượng

Ngày đăng: 16/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Tòa nhà căn hộ dịch vụ - dòng tiền 1,92 tỷ/năm, lợi nhuận 9 - 10%. Vị trí: Bình Hưng Hòa B, Bình Tân - khu dân cư đông, nhu cầu ổn định quanh năm. + Thông tin tài sản: - Kết cấu: 5 tầng xây dựng kiên cố - 34 phòng khai thác (16 - 18m2) + 3 phòng khả năng tạo ngay doanh thu. - Thang máy tải trọng lớn, bãi xe 72m2, khu giặt sấy - phơi đồ riêng - PCCC đạt chuẩn - Điện nước âm, 3 mặt thoáng - tối thiểu 2 cửa sổ/phòng. + Hiệu suất đầu tư: - Doanh thu hiện tại: ~160 triệu/tháng = 1,92 tỷ/năm - Tốc độ tự vận hành: 9 - 10%/năm. + Pháp lý: - Sổ hồng, hoàn công đầy đủ. - Ngân hàng thẩm định cho vay đến 13 tỷ. Giá bán: 20 tỷ 800 thương lượng nhanh chóng cho nhà đầu tư mong đợi. Thông tin chi tiết: 0523320366 Thiên Ân.

Xem thêm

Liên hệ:

052 332 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

20,8 tỷ

144 m²
144,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Hồ Văn Long, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh

Thiên Ân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà CHDV - dòng tiền 150 triệu/tháng - giá 20 tỷ 800 thương lượng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.