Tin đăng đã hết hạn.

Bán tòa nhà mặt tiền Võ Văn Kiệt ngang khủng 13.5m có hầm showroom 268m2 6 tầng kiên cố

Ngày đăng: 12/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán tòa nhà mặt tiền Võ Văn Kiệt ngang khủng 13.5m có hầm showroom 268m2 công nhận 6 tầng kiên cố. Vị trí: Mặt tiền đại lộ Võ Văn Kiệt, đoạn đẹp, gần trung tâm Quận 1 Quận 5 Quận 10. Đường 30m, xe cộ qua lại tấp nập, kinh doanh sầm uất. Diện tích: 13.5m x 20m = 268m2 công nhận đủ, sổ hồng riêng. Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng, gara ô tô tầng hầm, đang khai thác showroom nội thất cao cấp. Công năng: 6 phòng ngủ, 8WC. Xây dựng tâm huyết, chắc chắn, phù hợp làm ngân hàng, showroom, nha khoa, văn phòng công ty, spa. Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh. Giá bán: 80 tỷ còn thương lượng chính chủ. A. Tuấn: 0942322807Zalo). Nhận ký gửi mua bán cho thuê BĐS.

Xem thêm

Liên hệ:

094 232 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13,5m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

80 tỷ

268 m²
298,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Kiệt, P. An Lạc, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phạm Thanh Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán tòa nhà mặt tiền Võ Văn Kiệt ngang khủng 13.5m có hầm showroom 268m2 6 tầng kiên cố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.