Tin đăng đã hết hạn.

Diện tích Siêu Khủng Mặt Tiền Lê Trọng Tấn, Bình Tân - DT: 53 X 59 Full Thổ Cư - 2 Tầng - 160 Tỷ

Ngày đăng: 15/09/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Nhà Diện tích siêu khủng gồm 2400 mét vuông full thổ cư, khu vực được xây cao tầng, nhà nở hậu tài lộc mặt tiền Lê Trọng Tấn, phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân liền kề quận Tân Phú. Nhà có thông số như sau: - Diện tích: 53 X 59 Full thổ cư; - Kết cấu: 2 tầng, khu vực xây cao tầng, phù hợp xây tòa nhà, khách sạn, chdv cao cấp,.... - Pháp lý đầy đủ, rõ ràng, giao dịch ngay; - Giá: 160 tỷ giá rẻ nhất khoảng 70 triệu/mét; * Tô Kiệt - nhà thật - thông tin thật. * Liên hệ: 0987887711 - Tô Kiệt (24/7). Và hơn 2000 sản phẩm vị trí siêu đẹp trung tâm TPHCM từ 10 - 1000 tỷ "Bảo đảm khách hàng hài lòng với giá tốt nhất".

Xem thêm

Liên hệ:

098 788 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 53m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

160 tỷ

4 PN, 4 WC
2.400 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Nhà riêng
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
P. Lê Trọng Tấn, P. Bình Hưng Hòa, Q. Bình Tân, Tp. Hồ Chí Minh
TK

Tô Văn Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Diện tích Siêu Khủng Mặt Tiền Lê Trọng Tấn, Bình Tân - DT: 53 X 59 Full Thổ Cư - 2 Tầng - 160 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.